Karibu Nyumbani - Tunaipenda Tanzania

SIKILIZA HAPA JIBAMBEE RADIO SHOW

May 17, 2017

Msanii Dogo Mfaume afariki dunia.

Habari zinazozidi kuenea ni kuhusu msanii wa muziki wa bongo fleva, Dogo Mfaume ambaye aliwahi kutamba na nyimbo kama 'Kazi Yangu Ya Dukani' amefariki dunia leo katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili alipokuwa akiendelea kupatiwa matibabu.  

Akiongea na EATV Pili Missana ambaye ni Mkurugenzi wa kituo cha "Back to Life Sober House" amethibitisha kufariki kwa msanii huyo huku akisema alikuwa amelazwa Muhimbili kwa matibabu, kabla ya umauti kumkuta. 

Mungu amlaze mahali pema peponi Dogo Mfaume. Jikumbushe na moja ya kazi yake hapo chini...(Chanzo: EATV)