Header Ads

Breaking News
recent

Kanye West kumlipa kitita cha dola mwanamke mwingine ili amzalie mtoto badala ya mkewe Kim Kardashian.

Kila siku vituko na matukio yanazidi kuwa makubwa hasa kwa watu maarufu duniani.

Unaambiwa familia ya Kanye West imempata mtu ataweza kubeba ujauzito wa Kim Kardashian ili waweze kupata mtoto wa tatu.
Kim na Kanye wamekubaliana kumlipa malipo ya dola 45,000 kwa miezi kumi ni sawa na dola 4,500 kwa kila mwezi.

Mtu huyo pia amepewa mashariti ya kutokunywa kilevi, kuvuta sigara na kutumia dawa yoyote yatakayo weza kuaharibu mimba hiyo.

Kampuni ambayo inashughulika na project hiyo itahakikisha mbeba mimba huyo nakula vizuri na kepuka madhara yoyote yataka pelekea mimba kutoka. 

Hata hivyo bado haijatajwa ni kampuni gani itahusika na wala ni nani atabeba mimba hiyo.

Huwenda mastaa hawa wakawa wamehamasika kuongeza familia, ikiwa ni baada ya siku chache mastaa Jayz na Beyonce kuweza kupata mapacha.

No comments:

KARIBU UTOE MAONI YAKO HAPA

Powered by Blogger.