Header Ads

Breaking News
recent

Mtoto wa Samwel Sitta azungumzia kifo cha baba yake. (AUDIO)

Leo asubuhi November 7 2016 watanzania wameamka na habari za kusikitisha baada ya taarifa za kifo cha Spika Mstaafu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mzee Samwel Sitta.

Taarifa zinasema Mzee Sitta amefariki dunia usiku wa kuamkia leo katika hospitali ya Technical University of Munich Ujerumani alikokuwa akipatiwa matibabu tangu mwezi uliopita.

Benjamin Sitta ni mtoto wa Marehemu Samwel Sitta hapa amezungumza kuhusu kifo cha baba yake Mzee Sitta……
Source: Millardayo.com

No comments:

KARIBU UTOE MAONI YAKO HAPA

Powered by Blogger.