HABARI MPYA:

DOWNLOAD WIMBO MPYA WA DIAMOND PLATNUMZ - "NTAMPATA WAPI?" MP3 UKO HAPA , WE BOFYA TU.

KIFO CHA MSANII LANGA, BABA YAKE MZAZI MZEE "KILEO" ATHIBITISHA KUTOKEA KWA MSIBA HUO.

June 13, 2013

Langa enzi za uhai wake
Baba wa marehemu Mzee Kileo amesema kuwa mtoto wake Langa kwenye picha amefariki dunia leo majira ya saa 10 katika hospitali ya Taifa Muhimbili.
 
Taarifa kamili na mipango ya mazishi zitatolewa pale vikao vya familia vitakapofanywa.Pia baba yake alisema msiba huu umetokea wakati mama yake Langa hayupo Tanzania,alisema kwa sasa mama yake Langa yupo Marekani lakini baada ya kupewa taarifa hizo tayari ameshakata tiketi ya kurudi Tanzania na ataanza safari kesho.Msiba uko nyumbani kwao maeneo ya Mikocheni
 
#RIP Aarif!
 
Habari na annapita.com
Share this Article on :

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA

 
© Copyright ASILI YETU TANZANIA 2012 -2013 | BLOG DEVELOPED BY ASILI YETU TZ | PROPERTY OF ASILI YETU TANZANIA.